คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ร่วมยินดีกับผู้ได้รับรางวัลเชิดชูเกียรติ ศิษย์เก่าแห่งความภูมิใจ
วันที่ประกาศ 2024-02-05 อ่าน 120 ครั้ง
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 ผศ.ดร.นรินทร์ จันทร์ศรี คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ ผศ.ดร.ปฐมทรรศน์ ศรีสุข รองคณบดีฝ่ายบริหารกลยุทธ์และพัฒนาองค์กร พร้อมอาจารย์ บุคลากร ร่วมยินดีกับผู้ได้รับรางวัลศิษย์เก่าแห่งความภูมิใจ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ประจำปี พ.ศ. 2565 และประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมสายสุรี จุติกุล คณะศึกษาศาสตร์ เพื่อเป็นการประกาศเกียรติคุณ และเชิดชูเกียรติแก่ศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยขอนแก่น ที่ปฏิบัติงาน ปฏิบัติหน้าที่ ปฏิบัติตน จนมีผลงานเป็นที่ประจักษ์ ก่อให้เกิดประโยชน์แก่ชุมชน สังคม และประเทศชาติ รวมถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น อันเป็นเกียรติภูมิแก่มหาวิทยาลัย
รางวัลศิษย์เก่าแห่งความภูมิใจ ประจำปี พ.ศ.2565
.
รางวัลศิษย์เก่าแห่งความภูมิใจ ประจำปี พ.ศ.2566
ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่าผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่าน
คลิ๊ก เพื่อชมภาพกิจกรรมทั้งหมด
.
.
.
ข่าว/ภาพ : นางสาวนรางคณา ฮอหรินทร์ นายปฐกรณ์ พระสว่าง